<< ลงล่าง >>    หน้า : 1  
ระดับ
 :   คนวงใน
คะแนน
 :  200 +
โพส
 :  95 ครั้ง
รายงานตัวเพื่อรับของรางวัลจากเกมทายผลบอลประจำเดือน พฤษภาคม 57

ที่ 1. jojo
ที่ 2. gameza
ที่ 3. jackass

อันดับ 1-3 ต้องมารายงานตัวที่กระทู้นี้ก่อนนะครับ โดยแจ้ง user + อันดับที่ได้นะครับ

และอันดับ 1-3 ต้องส่งรายละเอียดเพื่อยืนยันตัวตนและ เลขบัญชีที่จะรับของรางวัล มาที่ ballzeez@hotmail.com นะครับ

ทางเราจะจัดการมอบของรางวัลให้ภายในวันที่ 5 ถ้าอันดับ 1-3 ไม่มารายงานตัว ของรางวัลจะมอบให้สู่อันดับถัดไปที่มารายงานตัวไว้

ขอบคุณครับ
แก้ไขล่าสุดเมื่อ : 01/06/2014 | 11:59:05 น.
 :   gameza
ระดับ
 :   โครตเทพเซียนบอล
คะแนน
 :  1004 +
โพส
 :  2 ครั้ง
gameza ลำดับที่ 2 ครับ ขอทราบรายละเอียดในการยืนยันตัวตนเพื่อรับรางวัลด้วยครับมีอะไรบ้าง
 :   thanayu
ระดับ
คะแนน
 :  1002 +
โพส
 :  1 ครั้ง
อ้างจาก : gameza, เมื่อ : 01-06-2014 | 15:05:30
gameza ลำดับที่ 2 ครับ ขอทราบรายละเอียดในการยืนยันตัวตนเพื่อรับรางวัลด้วยครับมีอะไรบ้าง
ระดับ
 :   คนวงใน
คะแนน
 :  200 +
โพส
 :  95 ครั้ง
อ้างจาก : gameza, เมื่อ : 01-06-2014 | 15:05:30

แจ้ง ชื่อนามสกุล user ในเว็บ อันดับที่ได้ และหมายเลขบช มาที่ ballzeez@hotmail.com ครับ
 :   jackass
ระดับ
คะแนน
โพส
user : jackass ได้ อันดับ 3

ส่งรายละเอียดให้แล้วนะครับ
 :   jojo
ระดับ
คะแนน
โพส
รายงานตัวครับ

user Jojo

ได้อันดับที่ 1 ส่งข้อมูลให้ทางเมลละครับ
 :   CITIZEN
ระดับ
คะแนน
 :  1003 +
โพส
 :  2 ครั้ง
ขอแสดงความยินดีด้วยครับ
<< ขึ้นบน >>    หน้า : 1  
close advertisement
##########
close advertisement